BƠM MÀNG KHÍ NÉN GODO QBY3-25LFFF
Hotline: 0906706079 Email: baogiaphat.ltd@gmail.com
BẢO GIA PHÁT
  • Liên hệ
  • 6
1. Giới thiệu về bơm màng khí nén GODO QBY3-25LFFF
Ưu điểm của bơm màng khí nén GODO QBY3-25LFFF
+ Khả năng tự hút mà không cần bơm mồi.
+ Bơm được các chất lỏng có độ nhớt cao, chất lỏng đặc sệt, hóa chất, dung môi.
+ Có khả năng chạy khô, không lo cháy nổ, an toàn khi sử dụng.
+ Kích thước nhỏ gọn, dễ lắp đặt, vận hành và bảo trì bảo dưỡng.
2. Thông số kỹ thuật của bơm màng khí GODO QBY3-25LFFF
Model
QBY3-25LFFF
Công suất max
57 lít / phút
Áp lực max
7 bar
Đường kính ống hút / xả
1 inch
Đường kính đường ống khí nén
1/4 inch
Lượng khí tiêu thụ tối đa
12.7 (scfm)
Đường kính chất rắn max
2.5 mm
Độ hút sâu tối đa
4 m
Vật liệu
Hợp kim nhôm
3. Đặc điểm của bơm màng khí nén QBY3-25LFFF
Đặc tính của bơm màng khí nén QBY3-25LFFF bao gồm:
+ Không cần mồi nước, bơm có thể tự hút ở 4.5 m và đẩy cao lên đến 84 m
+ Các bộ phận tiếp xúc với chất lỏng được thiết kế trơn nhẵn, giảm ma sát, đường kính các hạt rắn đi qua là 2.5 mm, ít gây mài mòn