BƠM CHÌM INOX EWALA QX30-11-2.2B
Hotline: 0906706079 Email: baogiaphat.ltd@gmail.com
BẢO GIA PHÁT
Bơm chìm Ewala Inox 304 QX30-11-2.2B được nhập khẩu từ Trung Quốc, bền bỉ. Qmax = 54 m3/h, Hmax = 15m. Điện áp 3 pha - 380V. Công suất 2.2 kw
  • Liên hệ
  • 7
1. Giới thiệu về bơm chìm nước thải inox QX30-11-2.2B
Ưu điểm của bơm chìm nước thải inox EWALA QX30-11-2.2B
+ Khả năng hút đa dạng: Hút được cả nước thải lẫn rác thải có đường kính tối đa 30mm. Phù hợp cho nhiều môi trường cần sử dụng máy.
+ Hoạt động êm ái: Tiếng ồn thấp, không gây ảnh hưởng đến môi trường xung quanh.
2. Thông số kỹ thuật của bơm chìm nước thải inox QX30-11-2.2B
Máy bơm chìm nước thải inox QX30-11-2.2B
Model
QX30-11-2.2B
Công suất
2.2kw/380V/50Hz/2P
Kích thước ống xả
90 mm